09DKB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09DKB

Kinh doanh Bất động sản khóa 2009

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Welcome to you!
»»--09DKB.forumvi.net--««
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 09DKB
Khóa 6 Trường Đại Học Tài Chính - Marketing !!!
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «

Lời cám ơn cho Bài báo cáo thực hành nghề nghiệp!!!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
dh2cuc113
dh2cuc113
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi528
EQ6
Birthday11/03/1991

Lời cám ơn cho Bài báo cáo thực hành nghề nghiệp!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Lời cám ơn cho Bài báo cáo thực hành nghề nghiệp!!!,-Fri Nov 25, 2011 8:24 pm

Trước hết con xin gửi lời cảm ơn tới ông bà nội đã sinh cho con 1 nguời bố, cảm ơn ông bà ngoại đã sinh cho con 1 nguời mẹ, cảm ơn ngày định mệnh đã để bố mẹ gặp nhau, cảm ơn vì bố đã yêu mẹ cảm ơn mẹ đã yêu bố và cảm ơn gia đình 2 bên đã tán thành cho cuộc hôn nhân của 2 nguời nhờ đó con mới được sinh ra từ kêt quả tình yêu của bố mẹ.

Con xin gủi đến bố mẹ lời cảm ơn sâu sắc nhất,sau đó tôi xin cảm ơn cô giáo dạy mẫu giáo đã dạy tôi những bài học đầu tiên, con xin gửi lời cảm ơn tới các thầy cô thời cấp I, thầy cô cấp II, thầy cô cấp III những nguời đã dạy tôi nên người,

Cảm ơn đường sắt VN đã đưa tôi vào TP để thi đại học, cảm ơn các chủ nhà trọ đã tạo điều kiện cho tôi có chỗ ăn chỗ ở trong những tháng năm học trên giảng đường đại học, cảm ơn các chú tài xế xe bus đã đưa tôi tới trường hàng ngày,xin gửi lời cảm ơn thương mến đến nhà máy giấy và các hãng viết bi đã cho tôi những dụng cụ học tập rất tuyệt, bên cạnh đó cũng xin gửi lời cảm ơn chân thành tới hãng café Nescafe đã song hành với tôi trong những đêm sát kỳ thi và cũng không quên cảm ơn những trang web giải trí trực tuyến đã giúp tôi xã stress sau nhưng giờ học căng thẳng.

Và không thể quên gửi muôn vàn lời cảm ơn thân thương đến các bạn của tôi những người luôn sẵn sàng bên mình lúc mình cần, những người đã cùng mình trải qua những cuộc vui bất tận, những lần đi hội trại cùng nhau là những kỷ niệm đẹp mà mình sẽ không thể wen, rồi cả những đợt tình nguyện đầy ý nghĩa nữa chứ ,cảm ơn cảm ơn!cảm ơn trường ĐH và cuối cùng em xin gửi lời cảm ơn vô cùng sâu sắc tới 1 ngườii quan trọng đó là thầy , người đã tạo điều kiện cho em hoàn thành luận văn này.

langtuyou3g
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
Tổng số bài gửi26
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cám ơn cho Bài báo cáo thực hành nghề nghiệp!!!,-Fri Nov 25, 2011 10:52 pm

sến quá cúc ơi.ax Embarassed

dh2cuc113
dh2cuc113
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi528
EQ6
Birthday11/03/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cám ơn cho Bài báo cáo thực hành nghề nghiệp!!!,-Sat Nov 26, 2011 10:05 pm

=)) =)) Laughing Laughing Laughing

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời cám ơn cho Bài báo cáo thực hành nghề nghiệp!!!,-

Lời cám ơn cho Bài báo cáo thực hành nghề nghiệp!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Quyền của bạnBạn không có quyền trả lời bài viết
09DKB :: Kiến Thức :: Kiến thức :: Kiến thức mới-
Design by Krish
Sử dụng mã nguồn Phpbb phiên bản 2.0
Copyright ©2008 - 2010

Create a forum on Forumotion | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất