09DKB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09DKB

Kinh doanh Bất động sản khóa 2009

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Welcome to you!
»»--09DKB.forumvi.net--««
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 09DKB
Khóa 6 Trường Đại Học Tài Chính - Marketing !!!
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «

Gửi 09DKB thân yêu!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
tohopekt
tohopekt
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Nam
Tổng số bài gửi58
EQ1
Birthday14/02/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 18, 2010 8:51 pm

Một ngày buồn, một ngày suy tư. Tôi ngồi và suy ngẫm về mọi thứ, về bản thân, về cuộc sống. Đã bao giờ bạn nghĩ mình sẽ chọn và học ngành Kinh doanh bất động sản. Và bạn vào 09DKB vì niềm yêu thích hay vì thời cuộc. Nhưng có một lẽ rằng, chúng ta là những người có duyên với nhau, không hẹn mà gặp, từ mỗi miền quê, chúng ta lại hội tụ về 09DKB, thiết ngĩ chúng ta hãy trân trọng điều đó. Còn với tôi, học Kinh doanh bất động sản là một nguyện vọng 2 với mục đích an toàn. Từ nhỏ, lớn lên, học chuyên Văn, tham gia nghệ thuật, mơ ước làm Marketing và rồi học Kinh doanh bất động sản. Giờ nghĩ lại tôi vẫn bất ngờ với những ngã rẽ mà tôi đã đi qua. Cái áp lực từ cuộc sống, gia đình sao mà mạnh mẽ quá...Tôi từng muốn bay bổng và làm những gì mình thích nhưng tôi không chỉ sống cho riêng mình và đành vậy...Ngày đầu tiên vào lớp, tôi vui lắm, tôi cười nhiều lắm, những câu nói, những tình cảm của các bạn làm tôi nhớ mãi. Từ mọi phương trời, không phân biệt về mọi thứ, chúng ta vui cười hòa nhập vào một cộng đồng 09DKB. Trong mắt các bạn, tôi là một thằng con trai nói nhiều, hoạt bát. Dù rằng có những lúc tôi suy tư, trăn trở về cuộc sống, có những lúc tôi nén lòng và buồn tủi. Nhưng quan trọng hơn hết, các bạn hãy lưu giữ hình ảnh một MC nhiều chiện của 09DKB, sẽ không có gì làm tôi vui hơn thế. 4 năm không phải là dài nhưng 4 năm của thời sinh viên cũng đủ làm nên một khung trời kỉ niệm với sự vô tư và gian khó. Giờ ngồi lại tôi vẫn thấy nhớ khuôn mặt ngộ nghĩnh của anh chàng Trung Tính, nhớ nụ cười có duyên của bạn Hồng Cúc, nhớ vẻ trầm ngâm của anh chàng Hoài, nhớ sự hết mình vì lớp của lớp trưởng Toàn. Còn mỗi khi nhìn thấy Nguyệt thủ quỹ là biết sắp bị đòi tiền, anh chàng Trí thì tròn trịa, Trúc Tiên thì nhìn ngây thơ...Còn nhiều lắm, nhiều lắm, nói về các bạn tôi chỉ thấy nhớ, kể về các bạn chắc tôi kể cả tuần. Mỗi bạn một cá tính riêng tạo thành một 09DKB đa phong cách. Có đôi lúc tôi thật có lỗi, không biết tại sao như thế, giờ nghĩ lai thấy thật buồn. Đúng là có chia xa mới thất thương tiếc. Từ tận đáy lòng tôi muốn nói lên một lời xin lỗi: xin lỗi Hoài, xin lỗi Toàn, xin lỗi Cúc, xin lỗi tất cả các bạn. Nếu một ngày phải chia xa, tôi chỉ biết khóc. Tôi sẽ không dám nói gì, giờ tôi băn khoăn và đầy suy ngẫm. Tương lai và niềm đam mê có song hành. Nếu mai này ngồi tại một lớp Marketing hay Quản trị kinh doanh tổng hợp, tôi có thể có những người bạn như các bạn không, tôi có thể hòa nhập như hòa nhập vào 09DKB không. Tôi buồn và mất niềm tin. Giờ mới hiểu sống không bạn như thế nào. Nhưng tôi rồi phải quyết định, phải chon con đường đi của mình. Tôi chỉ xin các bạn hãy mãi xem tôi là một thành viên của 09DKB, mãi như vậy!!! 09DKB trong tim tôi!!!

Na
Na
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Nữ
Tổng số bài gửi45
EQ0
Birthday22/06/1990

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 18, 2010 9:03 pm

Chuẩn bị đi đâu hả Quý????????????? Gửi 09DKB thân yêu! 610861 Gửi 09DKB thân yêu! 610861 Gửi 09DKB thân yêu! 610861 Gửi 09DKB thân yêu! 610861 Gửi 09DKB thân yêu! 610861 Gửi 09DKB thân yêu! 610861

nguyet_cute
nguyet_cute
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi272
EQ3
Birthday28/11/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 18, 2010 9:38 pm

Còn nhớ cái câu t nói với ôg trên xe 32 ko? "Khi đã quyết định làm điều gì thì đừng bao giờ hối tiếc. Em ghét nhất những người không làm mà ngồi than tiếc". Nếu ôg nghĩ việc chuyển đi là cần thiết, hãy thực hiện nó.
"Giờ mới hiểu sống không bạn như thế nào": Ôg ko học ở 09DKB nữa ko có nghĩa ôg ko là bạn của mọi người trong lớp. Chúng ta mãi mãi là bạn mà! Gửi 09DKB thân yêu! 539769

àh! vẫn xưng như cũ nhé! Xưng ông - tui ko quen. Hèn chi nãy giờ cứ thấy ngộ ngộ sao đấy! Gửi 09DKB thân yêu! 24582

dh2cuc113
dh2cuc113
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi528
EQ6
Birthday11/03/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 18, 2010 9:49 pm

Thật sự C cũng hơi sốc khi bik Q sẽ chuyển nghành học, ban đầu C bực lắm, thật sự bực, cũng chả biết sao cả.... Q chuyển ngàhnh học, đó là sự lựa chọn của Q. Cái quyết định đó chắc mấy bạn trong lớp cũng chưa biết, khi ĐOàn khoa nói mới rõ...

Chắc nghĩ tụi mình cũng có duyên thật, trước kia C chưa hề hình dung đc môi trường đại học ra sao và sẽ như thế nào với mình, rồi cũng gặp các bạn, 4 phương 8 hướng tụ lại với nhau, ai cũng tự hào về nơi mình sinh ra và khoe khoan đủ chuyện. Nghe vui lắm!! C thích nghe các bạn nói về những nới đó, những nơi mà C chỉ mới nghe trên TV, báo đài, internet,...
C còn nhớ như in cái lý do, buổi ban đầu gặp các bạn! Cái " xa lạ" lúc đầu dường như quá ngắn ngủi, rồy tình bạn chúng ta cũng bắt đầu từ đÓ nhĩ? gặp Nga, cô bạn Thuỳ luôn mở miệng là "Bình Thuận Bình Thuận" ^^!,trong buổi sinh hoạt đầu khoá, nhìn zay mà cũng thân, ngày nào gặp nhau cũng nói nói cười cười, bao bạn ngồi đó, có bik ai học chung lớp đâu!! Kiếm đc 2 người cùng lớp, mừng ghê!! ^^~ Rồi gặp lớp ngay buổi đầu Quân sự trên cv H.V.Thụ, thật tức cười với cái cách tập hợp lớp điên loạn ấy (*).. Rồy có ai nhớ tới cái ngày học Quân sự thứ 2 ở sân Hồng Hà koh? uống nước & karaoke á? ấn tượng giọng hát mạnh mẽ của Nguyệt_cute, của Bảo Q8 và với vẻ nghịch ngợm, nói chuyện zuj zẻ của Tú da trâu, người bạn gốc hoa Yđức, "Tôi yêu Việt Nam" Vĩnh Phúc, MC triển Vọng Việt Quý,... C còn nhớ lắm cách giới thiệu của các bạn. Hầu như mới gặp nhau, chúng ta đã là 1 gia đình????

cũng phải học quân sự, thật sự bùn khi nam nữ tách riêng, nhưng đó cũng là 1 cái hay.. Vẫn nhớ cái vẻ mặt của anh chàng Tính Bình Dương lúc đi trễ vì lý do bị bắt xe chạy ngược đường. rồy những cuộc nhá máy, nhắn tin của các bạn nam hỏi thăm bạn nữ, những buổi trò chuyện đêm tối, bày vài trò nhỏ để vuj... nhớ rõ lắm , rõ lắm DKB àk!!!!

Q ơi!!! dù Q có học nghành nào thì chúng ta cũng ở chung 1 trường mà, chúng ta sẽ còn gặp nhau và chắc chắn 1 điều, mọi người trong lớp sẽ ko quên Q đâu, 1 bí thư lớp nhiệt tình, MC năng nổ,...v...v...C thik cái cách nói chuyện của Q, ngồi là nói, quả thật ko sai mà, đi zoj Q thì koh sợ buồn. ^^! Ban đầu gặp Q, C ấn tượng lắm , cái cách vui vẻ,xông xáo trong mọi việc... sẽ nhớ woaj` những kỷ niệm ấy nhé.!!!!

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Wed May 19, 2010 12:16 am

Những nỗi niềm... có lẽ Cúc đã nói hết rồi. ~V_V~
Thiệt sự là bây giờ T không bjt nói như thế nào... có vẻ như đầu óc T chả nghĩ được từ gì hay ho ấy...
Cái cảm giác chia tay có lẽ ai cũng sẽ phải trải qua chỉ là sớm hay muộn thôi. Nhưng nếu Q tự quyết định được con đường đi của mình như vậy thì T mừng cho Q hơn là.... Bởi vì đó là khả năng và sở thik của Q, tài năng mà bỏ lỡ thì thật đáng tiếc!
Q có vẻ nói nhiều trong các lĩnh vực khác nhưng lại nói ít trong lĩnh vực tâm sự tâm tư tình cảm thì phải Gửi 09DKB thân yêu! Yahoo_2 Biểu hiện là trầm tư, trong lớp thì ít nói (chắc chăm chú nghe bài giảng), thỉnh thoảng thì ngồi sững và ngó lơ... vân vân...

T không bjt nói gì hơn ngoài việc Chúc Q đạt được những ước mơ của mình! Chỉ mong là tụi mình đừng quên nhau nha! Trong mắt DKB thì Q vẫn là 1 thành viên đặc biệt mà phải không ^^!
Ra đường đi gặp nhớ cười đó nha! Không là xử đẹp... Evil or Very Mad

Mai mốt nhớ T thì nhớ rủ T với em N đi ăn, rồi đi karaoke như mấy hồi nha Wink Hi hi

oto
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Nam
Tổng số bài gửi39
EQ0
Birthday25/05/1990

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Wed May 19, 2010 2:19 pm

Gửi 09DKB thân yêu! 677938 nói j` sao khó hiểu wa' zậy. chéc oto lạc hậu wa', hok bjk thong tjn j rồi

uki
uki
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Tổng số bài gửi39
EQ0
Birthday06/09/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Wed May 19, 2010 4:50 pm

uhm. bat ngo wa. vay ma uki ve we khoe voi may ban la hoc cung lop DH co 1 ban la " MC trien vong cua dai truyen hinh . nghe noi la met lun ".vay met chit chu ^^. du sao thi van chuc Q gap dc nhiu may man va thanh cong tren con duong ma Q chon ^^

thien thanh
thien thanh
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
Nữ
Tổng số bài gửi21
EQ0
Birthday09/10/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Thu May 20, 2010 6:30 pm

đến rồi đi!gặp rồi chia tay!bạn của tôi ơi!hãy cố lên nhé!con đường của bạn luôn giành cho bạn thôi,vì vậy hãy vững bước nhé!
mà nói nghe nè,nếu đi rồi thì ra đường nhớ cẩn thận với 09dkb nha!dám cướp mất mc tài năng lớp này! Gửi 09DKB thân yêu! 215290 .nhưng mà thôi cố gắng hối lộ lớp nhiều nhiều đi chắc cũng ko chít dưới tay thanh đâu! Gửi 09DKB thân yêu! 84287

Mr.BG
Mr.BG
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
Tổng số bài gửi81
EQ0
Birthday05/04/1990

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Thu May 20, 2010 7:29 pm

Bất ngờ, bỡ ngỡ và hụt hấng là những cảm giác lúc này của tôi...
Bạn xin lỗi tôi ??? Vì sao ???
Chúng ta không thân, không thường xuyên nói chuyện, không mấy khi đồng quan điểm nhưng dù sao chúng ta cũng là thành viên của một lớp...hôm nay chưa thân nhưng ngày mai chắc chắn sẽ thân...mình tin như thế.
Mình cũng đang phân vân khi có dự định di cư đi một nơi nào đó để mình có thể thỏa sức vẫy vùng và cũng là cách cho mình một cơ hội để thích ứng hơn...??? Nhưng khi nghe ai đó chuyển lớp mình cảm thấy thật sự hụt hẫng,..., mình....mình....hok biết như thế nào mà sao thấy khó nghĩ quá...???
Có lẽ mình mất một người bạn, mất một đối thủ, mất một người mà luôn làm cho mình quan tâm mỗi khi bạn xuất hiện...
Nhưng dù sao, mình cũng ủng hộ sự lựa chọn của bạn, hy vọng chúng ta sẽ có dịp cùng làm bạn, cùng làm việc để có dịp tranh cãi, trao đổi và...tức tối nhau...
Mình chúc bạn thành công và sức khỏe...

Na
Na
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Nữ
Tổng số bài gửi45
EQ0
Birthday22/06/1990

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Fri May 21, 2010 1:03 am

Thư thật sự bất ngờ và cảm thấy hụt hẫng khi biết tin Quý có ý định chuyển lớp...có lẽ ai biết tin này đều cảm thấy rất buồn nhưng có lẽ cảm xúc của T lúc này là buồn vui lẫn lộn...
Bùn...tất nhiên là vì mất đi một người bạn rùi...nhưng T cũng cảm thấy vui cho Q vì Q còn có cơ hội thực hiện ước mơ của mình...T thì ko có may mắn như vậy...Ước mơ từ nhỏ của T đó là trở thành một nha sĩ giống như ba mẹ...nhưng mà 2 lần thi rớt DH Y Dược TPHCM+ đặc biệt dốt môn Hóa nên có lẽ là ước mơ trở thành một sv Y khoa...đã nằm ngoài tầm với Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275
Nếu có cơ hội thực hiện những ước mơ của mình thì đừng nên bỏ qua để sau này khỏi phải hối tiếc...T hy vọng Q lun thành công trên con đường mình đã chọn và lun nhớ tới tụi này nha... Gửi 09DKB thân yêu! 907281 Gửi 09DKB thân yêu! 907281 Gửi 09DKB thân yêu! 907281 Gửi 09DKB thân yêu! 907281 Gửi 09DKB thân yêu! 907281

tohopekt
tohopekt
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Nam
Tổng số bài gửi58
EQ1
Birthday14/02/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Sat May 22, 2010 7:18 pm

Các bạn làm Q ko biết nói gì trong lúc này! Không ngờ tình cảm của lớp mình dành cho nhau lại lớn đến như vậy...

Không thân, không quen, từ bốn phương trời hội tụ để rồi chia xa thấy luyến tiếc, bồi hồi, xúc động...
Q cảm ơn các bạn lắm, ít ra Q cũng hiểu rằng nếu chia xa các bạn vẫn nhớ đến một người bạn tên Việt Quý.
Hoài ơi! Hoài hỏi tại sao Q xin lỗi...ban đầu gặp Hoài, Q không có ấn tượng tốt, lúc ấy Q cảm thấy Hoài cứ như muốn chứng tỏ mình và quên đi mọi người xung quanh. Hoài luôn cho mình đúng và phản bác ý kiến mọi người. Nhưng thời gian cũng cho Q hiểu trong Hoài còn nhiều điều Q phải học, Hoài dám khẳng định bản thân mình, dám nói, dám làm, còn Q thì lại e dè, thấp thỏm ý kiến xung quanh, có lẽ Q sợ định kiến và sợ nếu mình sai thì...cũng từ đó có lẽ chưa bao giờ Q được là chính mình. Q làm vì gia đình, vì ý kiến số đông của xã hội...Q đã ko dám sống đúng với bản thân mình. Cảm ơn Hoài cho Q nhận ra Q đang núp trong 1 vỏ ốc...
Có vào đời mới thấy học được nhiều điều...mới thấy rõ chính mình!
Khi gặp bạn bè Q có thể tạo một bề ngoài chỉnh chu, vui vẻ nhưng khi trở về với cuộc sống Q lại băn khoăn, hoài nghi chính mình. Trúc Tiên kêu có đôi lúc Q ngồi ngẩn ngơ trong lớp...đúng...nhiều khi Q thấy không hòa nhập được vào các bạn. Ko phải vì các bạn mà vì Q cảm thấy mình đã sống đúng với bản thân chưa. Q rất ít chia sẻ tình cảm của mình với ai...Các bạn làm Q hiểu ra nhiều lắm...
Dù sao, Q vẫn là thành viên 09DKB đúng không? Cảm ơn các bạn, cảm ơn nhiều lắm...

tohopekt
tohopekt
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Nam
Tổng số bài gửi58
EQ1
Birthday14/02/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Sat May 22, 2010 7:28 pm

Thư ơi! Một cô gái dễ thương mà ngay từ đầu năm Q định tán á (hồi đầu năm thôi). Hehe, nhưng nghiệp lớn không thành...làm bạn cũng tốt đúng không...hehe. Thư bảo Thư không may mắn đươc theo ước mơ nhưng Q nghĩ nếu như mơ ước đều thành sự thật thì ngay bây giờ Q sẽ ước mơ mình là tỉ phú.hehe. Nhưng ước mơ cũng chỉ là động lức để ta phấn đấu thôi. Xinh gái, ăn nói khôn khéo, biết đâu với nghề Bất động sản, Thư lại trở thành một bà đại gia giàu có thì sao. Coi như ông trời xe cho Thư cái duyên với nghề này...Thư sẽ thành công...hãy tin như vậy..

hoang_thuy
hoang_thuy
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Nữ
Tổng số bài gửi64
EQ1
Birthday28/09/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Sun May 23, 2010 12:14 am

Gửi 09DKB thân yêu! 109275 kiếm đừ con mắt hok thấy cái tên Thùy nằm chỗ nào ! haizz, hí hí, cung may đọc toi bai C, thấy tên mjnh, mừng ge. kaka. Th noi xuc tich thuj nhen: Chúc Q lun thành công trong mọi sự lựa chọn của mjnh nhen! người tài năng hok sợ khó khăn. Cố lên, ban ju quý, zoi th Q maj la 1 thanh vien hok the thieu cua 09dkb, ủng hộ bạn Q nhiet jnh lun, hjhj

mr.Jo
mr.Jo
Thành viên cấp 5
Thành viên cấp 5
Nam
Tổng số bài gửi111
EQ1
Birthday10/10/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Sun May 23, 2010 8:19 am

mỗi người đều có một chí hướng riêng,một con đường riêng để mà tiến bước,chúng ta đã có duyên gặp nhau thì vẫn mãi là bạn,hãy giữ những kỉ niệm đẹp về 09dkb Q nhé!
chúc Q thành công trên con đường Q đã,đang và sẽ bước đi.

tune
tune
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Nam
Tổng số bài gửi60
EQ1
Birthday16/04/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Sun May 23, 2010 10:36 am

ai chứ tune thì mãi coi Q và thành viên 09DKB là bạn. vì tình bạn cũng như là tình yêu vậy. tình bạn là mãi mãi. chúc bạn Q sớm thành công trong ngành nghề mình đã chọn. Gửi 09DKB thân yêu! Lol Gửi 09DKB thân yêu! Lol Gửi 09DKB thân yêu! Lol .không cần cám ơn. hé hé

tiền là cái đinh, tình là cái que. không có que thì bán nhà ra đê mà ở, ko có đinh thì ... pó tay

lemontree_9109x
lemontree_9109x
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
Nam
Tổng số bài gửi104
EQ1
Birthday09/10/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Sun May 23, 2010 10:35 pm

Thật là cảm động với bài viết của Qúy Gửi 09DKB thân yêu! 565820 giờ ko biết nói gì nữa. Chỉ biết chúc cho Qúy thành công trên con đường mà Qúy đã chọn. NICE TO MEET U Gửi 09DKB thân yêu! 539769

trantrinhthuytrang
trantrinhthuytrang
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Nữ
Tổng số bài gửi69
EQ0
Birthday29/06/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Mon May 24, 2010 10:32 pm

Có lẽ T là một trong những người đầu tiên của lớp mình biết tin tức đáng buồn này: Q chuyển ngành! Thật tình cảm xúc lúc đó của T chỉ được gói gọn trong 2 chữ "Trống rỗng". Có cái gì đó quá bất ngờ, ngoài sức tưởng tượng! Dẫu biết là rồi tụi mình cũng có ngày phải chia tay, nhưng không ngờ cái ngày đó lại đến sớm như vậy, quá sớm! Bao nhiêu tình cảm chưa kịp vẹn toàn đã vội chia ly...Không ai biết trước được ngày mai sẽ ra sao, và chắc hẳn chính Q cũng đang rất lo lắng cho quyết định này của bản thân mình: "Liệu đây có phải là quyết định đúng đắn?". "Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng, bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai...". Dù bước trên con đường nào thì cũng hãy luôn trang bị cho mình một bản lĩnh và một niềm tin để vượt qua những "mũi gai" của chính con đường mình đã chọn. Và hãy luôn nhớ rằng Q không bao giờ cô đọc vì "Ngôi nhà 09DKB" vẫn luôn chào đón Q! Hãy vững tin vào chính mình!

tohopekt
tohopekt
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Nam
Tổng số bài gửi58
EQ1
Birthday14/02/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 25, 2010 10:36 am

Đã vài ngày kể từ khi Q viết bài Gửi 09DKB thân yêu! Q đã không dám lên forum lớp mình, Q sợ đọc những dòng các bạn viết Q lại chạnh lòng và thấy mình có phải đang làm các bạn buồn không. Lớp mình nhiều ấn tượng, dù Q có kể cũng không hết. Q chỉ nhắc tên một số bạn thôi nhưng trong tim Q là cả lớp mình, Q ko quên ai đâu. Thời gian ít ỏi của năm học này còn lại là thời gian quý báu vô cùng, hãy nắm tay nhau, cùng chia sẻ. Sang năm 2, bạn Vĩnh Phúc "Tôi yêu Việt Nam" sẽ bảo lưu kết quả học tập 1 năm để vào đời học hỏi kinh nghiệm sống. Bạn cũng sẽ không còn ở lớp mình nữa, nhớ lắm "Tôi yêu Việt Nam ơi". Bạn Trung Tính sẽ chuyển qua khoa Tài chính - Ngân hàng theo ước mơ và nguyện vọng từ trước, vẫn nhớ lắm cái khuôn mặt ngộ nghĩnh, nụ cười dễ thương của anh chàng Bình Dương. Biết chắc rằng sau 4 năm ngày chia tay cũng đến, bây giờ nó chỉ đến sớm hơn thôi, nhưng sao lại thấy buồn đến vậy...

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 25, 2010 11:25 am

Gì vậy trời??? Ở đâu ra lắm tin dữ quá vậy Surprised hic

belle
belle
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
Nữ
Tổng số bài gửi25
EQ0
Birthday31/08/1990

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 25, 2010 6:52 pm

Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275 Gửi 09DKB thân yêu! 109275
Còn Thu cũng muốn chuyển qua khoa Marketing nữa đó

Huhu sao ai cũng muốn đi hết vậy?

uki
uki
Thành viên cấp 2
Thành viên cấp 2
Tổng số bài gửi39
EQ0
Birthday06/09/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Tue May 25, 2010 10:27 pm

sao tất cả nam thanh nữ tú của lớp rủ nhau đi hết z Crying or Very sad

nguyenthaiphong
nguyenthaiphong
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nam
Tổng số bài gửi151
EQ-1
Birthday24/03/1991

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-Wed Jul 14, 2010 5:40 am

Quý thân yêu!!!!!!!!!!! MOa!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Gửi 09DKB thân yêu! 731974 Gửi 09DKB thân yêu! 731974 Gửi 09DKB thân yêu! 731974 Gửi 09DKB thân yêu! 731974 Gửi 09DKB thân yêu! 731974
Đi đâu thì đi cũng ko ra khỏi VN đc đâu Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863
Nói gần là ko ra khỏi TP.NSC này đc đâu Gửi 09DKB thân yêu! 24582 Gửi 09DKB thân yêu! 24582 Gửi 09DKB thân yêu! 24582 Gửi 09DKB thân yêu! 24582 Gửi 09DKB thân yêu! 24582
Nói gần hơn là ko ra khỏi đc trường TCMKT đâu hé Gửi 09DKB thân yêu! 610903 Gửi 09DKB thân yêu! 610903 Gửi 09DKB thân yêu! 610903 Gửi 09DKB thân yêu! 610903 Gửi 09DKB thân yêu! 610903
====> Tóm lại, ông ko có đi đâu mà thoát khỏi bàn tay của tui vs Thư đâu ( há bà Thư) Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863 Gửi 09DKB thân yêu! 930863

Sponsored content

Gửi 09DKB thân yêu! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi 09DKB thân yêu!,-

Gửi 09DKB thân yêu!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Quyền của bạnBạn không có quyền trả lời bài viết
09DKB :: Góc tình cãm :: Góc chia sẻ tình cảm :: Điều muón nói-
Design by Krish
Sử dụng mã nguồn Phpbb phiên bản 2.0
Copyright ©2008 - 2010

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất