09DKB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

09DKB

Kinh doanh Bất động sản khóa 2009

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Welcome to you!
»»--09DKB.forumvi.net--««
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 09DKB
Khóa 6 Trường Đại Học Tài Chính - Marketing !!!
Chúc bạn có những phút giây vui vẻ!

» Nếu đã có tài khoản, đăng nhập tại đây:«

» Chưa có tài khoản? Nhấn vào đây để đăng ký «

Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`]Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] Vide
Bài gửiTiêu đề: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sat Jan 30, 2010 10:20 pm

Được sửa bởi furiseto ngày Sat Jan 30, 2010 10:44 pm; sửa lần 1.

Trong khoảng thời gian học cấp 3 thân thương mà đáng ghét, có một anh chàng học trò lịch thiệp đẹp trai tài ba tao nhã ngồi gãi đích rồi nhìn qua khung cửa sổ ngước nhìn trời cao gió nhẹ mây xanh nắng ấm liền chợt nghĩ "sao mà phát khiếp...". Chàng ta nhìn xung wanh gái đẹp đầy phòng lại liền nghĩ "vừa lùn vừa mập vừa xấu lại như ma....". Thất vọng với hiện tại, tuyệt vọng với tương lai, chàng đấm ngực bình bình như một người vĩ đại theo nghĩa châm biếm mặc cho người đời nhìn chàng với con mắt sót thương và vô vọng...

Đúng lúc chàng sắp xé áo tuột quần thì bỗng dừng lại, ngẫm nghĩ....:" Hay là lần thuyết trình sau mình ko làm powerpoint nữa... làm film heo chiếu chơi..... *cười gian xảo* "

Tất nhiên chàng ta ko làm film gì bậy bạ đâu nên các bạn đừng lo ha.
Đa số film chàng ta làm là ở môn Công Nghệ nhưng vì thời lượng khá cao (10 phút - 20 phút) nên thôi không share. Còn lại 1 film làm cho môn Địa và 2 film làm chơi, mọi người xem xong comment và góp ý nhé.

Nội dung: Được làm cho bài Địa thuyết trình tìm hiểu về TP.HCM, các bạn dưới quê xem phim để biết thêm về Sài Gòn của tớ nhé.
Lưu ý: Ko phải film kinh dị, cứ coi wa mấy phút đầu ha. ( ´・‿-) ~ ♥️

Nội dung: Video về hai nhân vật Pucca và Garu đang được chiếu trên Disney Channel. Dành cho các chàng trai cô gái tuổi đang yêu hay sắp yêu, không tốt cho sức khỏe với những bạn.... đã yêu (tức bị thất tình) (。◕ ‿ ◕。)

Nội dung: Làm theo yêu cầu cho 1 bạn gái. Video dành cho ai đã đọc bộ truyện tranh Death Note (Cuốn tập chết người). Đây là dạng làm theo kiểu slideshow, coi cho vui, nhạc khá rock ~ (っ´Д`)っ
Nếu bạn nào là fan DN có thể check thêm 2 video của mình bằng cách download ở đây:
Link

- Tớ share vào box này ko biết có đúng chỗ ko, cho mọi người xem chơi nhưng ko có nghĩa tớ sẽ nhận làm video đại loại như video lớp hay video tự sướng đâu nhé ( *≖‿≖*)

Được sửa bởi furiseto ngày Sat Jan 30, 2010 10:44 pm; sửa lần 1.

dh2cuc113
dh2cuc113
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi528
EQ6
Birthday11/03/1991

Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sat Jan 30, 2010 10:36 pm

C póc tem........mặc dù chưa coi! máy đang down ^^! Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 762395 Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 762395

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sat Jan 30, 2010 10:43 pm

Coi online luôn chứ sao lại down ?
À chắc là transfer. Chưa coi mà đã chơi 2 cái emo vỗ tay rồi ( ´_ゝ`)

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 12:01 am

Gớm quá mới coi có 3 giây clip đầu là nghi nghi òi.... Không có ma chết liền clown Tính dụ trẻ em hả >< rendeer

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 1:50 am

Trích dẫn :
Không có ma chết liền clown
Haha, cho bà rút lại lời nói đó. Chắc chắn ko có ma (ノゝ∀・)~キラ☆
Gửi tặng mọi người 1 con mèo
..... ∧∧  
....(  ・x)  
 ~(,_,)

lemontree_9109x
lemontree_9109x
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
Nam
Tổng số bài gửi104
EQ1
Birthday09/10/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 10:00 am

luc dau tuong phim kinh di chu Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 443105 Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 677938 ong thich truyen tranh wa ha Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 764804 trong clip co ong ko Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 955942

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 1:02 pm

Laughing Laughing Laughing Cái clip đầu mắc cười quá!!! Giọng hát + lời dịch không cải biên mà để nguyên nghe mắc cười bà cố lun hahaha
Mà tự nhiên có cái đoạn đầu giống ma quá dzi... làm hết hồn.
Ủa mà you là ai thía??? Very Happy

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 1:59 pm

Trích dẫn :
luc dau tuong phim kinh di chu ong thich truyen tranh wa ha trong clip co ong ko
Nghe mọi loại nhạc xem mọi loại phim coi mọi loại truyện chơi mọi loại game, tớ là con người theo trường phái tận hưởng cuộc sống bằng nghệ thuật của nhân loại
Trích dẫn :
: Cái clip đầu mắc cười quá!!! Giọng hát + lời dịch không cải biên mà để nguyên nghe mắc cười bà cố lun hahaha
Mà tự nhiên có cái đoạn đầu giống ma quá dzi... làm hết hồn.
Giọng của bạn tớ nhé chứ thật sự tớ hát hay lắm '______'
Đoạn đầu giống ma làm hết hồn thiệt hả ? Tớ nghĩ như thế là chiến lược marketing đánh đúng thị hiếu người già và tâm lý trẻ nhỏ chứ ( ´_ゝ`)
Trích dẫn :
Ủa mà you là ai thía???

Tôi ư ? Tôi...... là người vĩ đại

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 2:57 pm

Người vĩ đại.... không biết là vĩ đại đến cỡ nào nhưng nghe giọng điệu có vẻ... giống người miền Bắc... Phải hem Wink

Krish
Krish
Admin
Admin
Nam
Tổng số bài gửi187
EQ2
Birthday07/02/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 4:57 pm

Clip đầu chuẩn lắm Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 539769 . Nói chung là có đầu tư 1 tý. Hình ảnh + ý tưỡng OK Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 6021 . Lời nhạc rất vui, dể thương nhất là đoạn quảng cáo Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 24582 . Nhưng góp ý này, chử kia hơi nhỏ và nhanh, đoạn cuối k được hay cho lắm, cái phần chạy cast á. Thanks for share Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 762395

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 5:18 pm

Chữ nhỏ và nhanh ? Tớ cho nhiều người coi ai cũng đọc kịp, và chữ nhỏ là do cậu ko fullscreen =)) (và upload lên youtube nên chất lượng bị giảm) Tớ có nhiều kinh nghiệm trong việc làm thuyết trình rồi và tớ biết phối màu chọn font chỉnh to nhỏ sao cho hợp lý mà khi chiếu bằng máy chiếu có thể đọc được tốt nhất đấy. Tớ ko nghĩ rằng credit tớ làm là wá hay, nhưng ít nhất ko đơn điệu giống như là credit để ngay trước slide đầu tiên giới thiệu tên thành viên rồi hết đâu, yay (ノゝ∀・)~キラ☆

À credit làm hình thức thế thôi chứ tên cả 3 người đều là tớ hết....

Nhận xét gì về video thứ 2 ko? Cái đó làm chép ra dĩa cho 1 cậu bạn trai tặng cho 1 cô bạn gái ♥️
Trích dẫn :
Người vĩ đại.... không biết là vĩ đại đến cỡ nào nhưng nghe giọng điệu có vẻ... giống người miền Bắc... Phải hem Wink
... Cậu có thể sử dụng quyền trả lời hai lần '_'

Krish
Krish
Admin
Admin
Nam
Tổng số bài gửi187
EQ2
Birthday07/02/1990

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 5:23 pm

Ồh z àh Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 677938 . Kr không chú ý cái đó, nói chung là clip 1 dể thương nhất Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 539769 ! Àk mà ai hát bài ấy đấy nhỷ? Bài ấy tên gì hả ?

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Jan 31, 2010 5:29 pm

Nhớ có cho đằng ấy nghe wa mp4 rồi phải không ta, bài You're beautiful của....... ai quên rồi... lâu quá không nghe lại

P/s: Giờ mới phát hiện ông bắt chước tui để chữ kí nhá Laughing
Mấy cái emo này thấy... tục tục sao ấy

lemontree_9109x
lemontree_9109x
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
Nam
Tổng số bài gửi104
EQ1
Birthday09/10/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Mon Feb 01, 2010 10:52 am

hom nay moi coi day du clip 1. ra mat forum rat an tuong. chao mung ban PHUC den voi forum lop. haha Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 930863 Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 930863 Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 930863

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Tue Feb 02, 2010 7:00 am

Ớ sao ghi chữ Phúc rõ to và viết hoa hết thế '_' Trên mạng tớ tên là Furiseto, nhưng cứ gọi là God cho nó gọn ~ (っ´Д`)っ
Ùm, chào mừng tớ đến với chùa bà đanh...

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Fri Feb 05, 2010 9:32 am

Ra la` ong Phuc'... Co' nhiu do' noi' toet. ra lun ai bay` dat. vong` vo tam quoc'... Hen` gi` nghe giong dieu. gia` gia`... Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] Banhbao43 hoho
Nice day!!!

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Fri Feb 05, 2010 9:55 am

À mà nói luôn là Vĩnh Phúc chứ ko phải Tiêu Phúc đâu nhé
Nhiều người lộn riết bực lắm rồi đó. Khai thật đi, cậu có lộn ko Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 24

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Fri Feb 05, 2010 10:02 am

sao ma` nha^`m -du*o*.c... Pha?i o^ng Phu'c iu VN kho^ng Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 531945 Hehe
Oh my god!

furiseto
furiseto
Thành viên cấp 3
Thành viên cấp 3
Tổng số bài gửi70
EQ0

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Feb 07, 2010 10:44 am

.... Ừ ùm, ko nhầm sao? '______'
Anyways, mọi người ai cũng nói clip1 dễ thương nhất. Nhưng thật sự Furi làm clip2 mới là dễ thương nhất chứ =3=
Chắc là ai cũng chỉ coi clip1 thôi, ko coi clip2 TTATT

tructienpy
tructienpy
Thành viên cấp 6
Thành viên cấp 6
Nữ
Tổng số bài gửi201
EQ4
Birthday02/07/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-Sun Feb 07, 2010 2:57 pm

Mặc dù mí cái clip của you làm có vẻ ok òi... mà tui ko mún khen! Tiếp tục cố gắng hén Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 84287 Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`] 84287
Hehehe

Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`],-

Một số video do 1 thành viên lớp tự làm [Youtube][Phim nóng luôn, thích nhé ´_ゝ`]

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài
Quyền của bạnBạn không có quyền trả lời bài viết
09DKB :: Entertaiment :: Video Clip :: Clip lớp-
Design by Krish
Sử dụng mã nguồn Phpbb phiên bản 2.0
Copyright ©2008 - 2010

Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất